Saturday, September 8, 2012
Wakuu wa shule za sekondari nchini wanatakiwa kujiepusha na vitendo vya rushwa. Hii ni baada ya kujitokeza katika baadhi ya shule mkoani Kilimanjaro ambapo walimu wakuu wamekuwa na tabia ya kupokea rushwa ili kuwasajiri wanafunzi kuingia kidato cha Kwanza japo walifeli shule za msingi. Vitendo hivyo vya rushwa vimesababisha usajiri wa wanafunzi wasiojua kusoma na kuandika.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Zilizosomwa zaidi
-
Huyo jamaa mwwenye kofia ndio alihusika katika kurusha sarafu uwanjani na kumsababishia jeraha Ferdnand
-
-
-
Ukitaka utamu wa hat-trick muulize huyo jamaa....... katika channel ya MTV kijana mdogo Hernandez Chicharito alionekana mwenye furaha kwa ...
-
Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inatoa nafasi nyingine kwa watu wenye sifa za kujiunga na vyuo vikuu kutuma maombi yao kwa msimu wa...
No comments:
Post a Comment