Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Zilizosomwa zaidi
-
Kikosi cha Mass communication United wakiwa tayari kucheza na watoto wa Cheti Hapa ni katika mashindano ya FAWASCOyaliyoanza wik...
-
Wote tunafahamu kuwa aliyekuwa gavana wa benki kuu ya Tanzania Daudi Balali alifariki dunia tarehe 16.05.2008 huko Boston, Mareka...
-
VIBANDA VILIVYOJENGWA BILA KUFUATA UTARATIBU KWENYE STENDI MPYA YA DALADALA MKOANI DODOMA KUBOMOLEWAMmoja wa wafanyakazi katika ofisi ya Mhandisi wa manispaa ya Dodoma akitoa amri ya kuondoa moja ya vibanda vilivyojengwa kiholela kat...
-
Amiri Jeshi mkuu na Rais wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania,Dk. Jakaya Mrisho Kikwete akiwasili katika Uwanja wa Uhuru akiwa kwenye gar...
-
Wakati Serikali ikiahidi kuboresha elimu nchini kwa kuhakikisha inaajiri walim...

No comments:
Post a Comment