Saturday, September 8, 2012
Vijana Acheni Ulevi Jijini Dar limezuka wimbi la matapeli ambao huwanywesha vijana pombe na baadae kuwaibia kila kitu walichokuwa nacho. Vijana wanapenda Pombe wakati hawana kipato cha kutosha na hatimae kutaka kunywa pombe za bure. Jihadharini sana vijana, chapeni kazi, hali ya maisha ni ngumu sana.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Zilizosomwa zaidi
-
Wote tunafahamu kuwa aliyekuwa gavana wa benki kuu ya Tanzania Daudi Balali alifariki dunia tarehe 16.05.2008 huko Boston, Mareka...
-
Kikosi cha Mass communication United wakiwa tayari kucheza na watoto wa Cheti Hapa ni katika mashindano ya FAWASCOyaliyoanza wik...
-
VIBANDA VILIVYOJENGWA BILA KUFUATA UTARATIBU KWENYE STENDI MPYA YA DALADALA MKOANI DODOMA KUBOMOLEWAMmoja wa wafanyakazi katika ofisi ya Mhandisi wa manispaa ya Dodoma akitoa amri ya kuondoa moja ya vibanda vilivyojengwa kiholela kat...
-
Wakati Serikali ikiahidi kuboresha elimu nchini kwa kuhakikisha inaajiri walim...
-
No comments:
Post a Comment