|
Shabiki wa Yanga akitoa dukuduku lake |
Ushabiki wa soka Tanzania umezidi kukua katika miaka ya karibuni lakini katika washabiki wote wa soka la Bongo hakuna shabiki mwenye ushabiki uliopitiliza kama jamaa huyu mshabiki wa Yanga ambaye hakuridhika na matokeo na alimwaga chozi baada ya Yanga kutoka sare ya 1-1 na Simba. |
|
|
Shabiki
huyo wa Yanga aliangua machozi akishusha lawama nzito kwa refa wa mechi
ya Simba na Yanga pamoja na washika vibendera wake akisema kuwa
wameinyima Yanga ushindi. Angalia VIDEO ya shabiki huyo wa Yanga akishusha lawama zake kwa uchungu mkubwa sana uliomfanya ashindwe kuzuia machozi kutiririka kwenye macho yake. |
||
|
| ||
Wednesday, October 10, 2012
Huyu ndio Jamaa Anayeipenda Yanga Kuliko Kitu Chochote
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Zilizosomwa zaidi
-
Samahani kwa picha hizi Baadhi ya wanakijiji wa Korogwe wakiushangaa mwili wa mtu huyo ambaye jina lake halikuweza kuta...
-
WAZIRI Mkuu aliyejiuzulu kwa kashfa ya kampuni tata ya kufua umeme ya Richmond, Edward Lowassa, aliweka masharti ya namna ya kupit...
-
Wafa...
-
Wakati Watanzania wakisubiri matokeo ya kidato cha pili mwaka 2013, imebainika kuwa Serikali imetoa agizo kwamba wanafunzi wote ...
-
...
No comments:
Post a Comment